Home Inside University DARUSO The message from President John Jeremiah

The message from President John Jeremiah

125
0
SHARE

“TUNASHUKURU SANA BIBI YETU NA MAMA WA TAIFA MAMA MARIA NYERERE KWA MOYO WAKO WA UKARIMU KWA KUTUPOKEA NA KUTUJIBU MASWALI YETU NA KUENDELEA KUTOA MCHANGO WA DHATI KATIKA TAIFA HILI,SISI VIJANA TUNAKUOMBEA KWA MUNGU AZIDI KUKUPA AFYA NJEMA NA UZIMA ILI TAIFA HILI LIENDELEE KUNUFAIKA NA KUMBUKIZI HIZI MHIMU,MISINGI,HEKIMA NA BUSARA ZA FAMILIA HII YA MWALIMU”

Regards

JILILI JOHN JEREMIAH

DARUSO-PRESIDENT

0762634301

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here